Onlyhaevn

Hãy tham gia vào 4rum một cách nhiệt tình nhé ^^

Join the forum, it's quick and easy

Onlyhaevn

Hãy tham gia vào 4rum một cách nhiệt tình nhé ^^

Onlyhaevn

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome to Dong Hae's Paradise in Vietnam ^^

WELCOME TO DONGHAE'S PARADISE IN VIETNAM ^^

hangchul
SooJin
6 posters

Thông báo

SooJin
    SooJin
    Super Moderator
    Super Moderator

Số bài viết : 407

Thông báo Empty Thông báo

Bài gửi by SooJin Sun Sep 13, 2009 5:13 pm

Thông báo quan trọng toàn forum

Như mọi người biết, 4rum onlyhaevn của chúng ta vừa đc thành lập, khoảng thời gian đầu này thường sẽ rất khó khăn vì có rất nhiều hạn chế. Các staff đã fải làm việc rất vất vả để mong đưa đến cho tất cả một 4rum của riêng Hae tại Việt Nam. Thế nhưng thực sự thì từ đầu đến h Jin rất buồn. Ngày đầu tiên hoạt động, nơi đông vui nhất lại là box spam. Những ngày sau đó cũng vậy, hầu như chỉ có staff update tranh ảnh của Hae và SJ. Điều đó cũng sẽ kô có j` đáng buồn nếu như những j` staff nhận lại đc là sự trân trọng công sức từ các mem, mà điều đó đc thể hiện kô đâu khác ngoài những bài rep trên 4rum. Vậy mà.. rep bài kô viết TV có dấu, thiếu credits, rep bài 1 dòng ngắn ngủi, spam ở những nơi kô đc fép spam, lập topic mà kô cần đọc trước nội quy của 4rum, mọi ng` chắc sẽ kô nghĩ để có đc rule kô fải là 1 việc dễ dàng j`, rồi những vất vả khi đi tran new, up ảnh, clip cũ để mem mới vào sẽ kô thấy hẫng trước một 4rum quá ít thông tin. Rồi thậm chí khi Jin đã nhắc nhở ngay tại topic và pm riêng cũng kô hề thấy có fản hồi.

Hi vọng mọi người sẽ kô có suy nghĩ kiểu như đây là 4rum mới, r` ít mem nên kô cần thiết fải làm theo quy củ... đây mới chỉ là BẮT ĐẦU, và như mọi người biết, điểm khởi đầu bao giờ cũng quyết định tương lai sau này. Là 1 người gắn bó vs 4rum ngay từ khi nó mới ra đời, Jin và tất cả những staff, hơn ai hết mong 4rum sẽ ngày 1 lớn mạnh. Mà điều đó đâu fải là vì riêng cá nhân ai, mà là vì một người mà tên người ấy là 1 phần tên của 4rum. Mọi người cũng vào đây là vì người ấy, vì SJ phải không ? Vậy hi vọng mọi người cũng sẽ cống hiến cho nơi đây vì tình yêu của chúng ta. Jin thực sự muốn 4rum sẽ trở thành 1 ngôi nhà cho tất cả, để mỗi lúc vui hay buồn, chúng ta vào đây và chia sẻ với nhau, đồng cảm với nhau..

Những j` Jin nói trên đây kô ám chỉ riêng một ai, cũng kô đánh đồng tất cả, nó chỉ là những lời Jin muốn nói vs mọi người và hi vọng mọi người sẽ cảm nhận. Chúng ta là Ever Lasting Friend của nhau, của SJ mà phải không Smile

Và cuối cùng, Onlyhaevn hwaiting!!

Được sửa bởi SooJin ngày Sun Sep 20, 2009 10:56 am; sửa lần 2.
    hangchul
    hangchul
    Moderator
    Moderator

Số bài viết : 198

Thông báo Empty Re: Thông báo

Bài gửi by hangchul Sun Sep 13, 2009 5:34 pm

Những điều Jin nói cũg là nhữg điều mà tớ muốn nói.
    4rum còn rất mới nên nếu chúng ta theo khuôn khổ ngay từ bây giờ có phải dễ dàng hơn không.
    Chắc hẳn các bạn cũg đã tham gia rất n` 4rum, vậy có 4rum nào là không có rules chứ.
    Rất mog các bạn hãy đọc kĩ rules của 4rum trước khi post bài.
    Bọn tớ rất ủng hộ, cũg như rất cám ơn vì các bạn post bài ủng hộ 4rum, nhưg rất mog các bạn hãy tuân thủ rules của 4rum.
    Bọn tớ không hề muốn xoá bài hay nói nặg lời vs ai nên mog các bạn hiểu cho.
    Tất cả ở đây đều vì t/y dành cho các oppa.
    Thế nên hãy để t/y ấy, tâm huyết ấy vào mỗi bài post của các bạn đc chứ.
    Bọn tớ không muốn kể lể m` đã vất vả như thế nào vì 4rum, hay không muốn các bạn phải ơn huệ gì bọn tớ.
    Bọn tớ cũg chỉ làm vì t/y mà thôi.
    Nhưg mog các bạn hãy tôn trọg bọn tớ, tôn trọg nhữg gì bọn tớ đã cố hết sức làm.
    Hãy là 1 mem lịch sự, hết m` ủng hộ 4rum đc chứ.
    Mog 4rum sẽ ngày càg lớn mạnh.
    Mog nhữg cố gắg của tất cả chúg ta sẽ đc tôn trọg.
    Cám ơn vì đã là 1 phần trog chúng tớ.
    SooLee
    SooLee
    Moderator
    Moderator

Số bài viết : 62

Bài gửi by SooLee Mon Sep 14, 2009 12:27 pm

Nhưng điều muốn nói thì ss Jin vs ss hangchul đã nói cả rồi, mình chỉ muốn nhấn mạnh thêm thôi..các bạn HÃY TÔN TRỌNG CÔNG SỨC CỦA CÁC STAFF bằng cách hãy để lại cho chúng tớ nhưng dòng com thật ý nghĩa, chính nhưng dòng com đó sẽ giúp chúng tớ cảm thấy hưng phấn hơn khi làm việc, cảm thấy có trách nhiệm hơn đối với 4r.Và những dòng cm đó cũng chính là các bạn đã thể hiện đc phần nào đó tình cảm của mình đối vs các anh và đặc biệt là vs tình yêu chung của chúng ta Super Junior Lee Donghae đúng k ? Smile
    Hãy thể hiện tình yêu của các bạn đối với anh nhé! Post bài dài và có ý nghĩa, đọc kỹ rules trước khi lập topic...là một việc k khó đối vs các bạn đúng k ? Khi tham gia bất cứ 4r nào cũng vậy thôi,tại sao ở Saju các bạn làm được còn ở đây lại k ? Một lần nữa m` tha thiết kêu gọi mn hãy làm theo đúng rules của 4r nhé!! Wink
    Tất cả vì tình yêu lớn duy nhất SJ Lee Donghae Thông báo 238437
    minkyu137
    minkyu137

Số bài viết : 4

Bài gửi by minkyu137 Thu Feb 03, 2011 8:52 am

cho tớ đc phép nói lên vài lời suy nghĩ của mình nhé

tuy bản thân chưa từng làm staff của bất kì 4rum nào, nhưng mình cũng hiểu một phần cảm giác của các staff khi xảy ra những chuyện làm các bạn buồn
    mình chỉ là một mem mới, ko biết gì nhiều để nói, nên những dòng này chủ yếu chỉ để động viên và cỗ vũ các staff thôi, những con người đã hoạt động hết mình vì 4rum và vì cái tên của anh, với cùng một mục tiêu cuối cùng là đưa a ngày càng gần hơn với V.ELF
    thật sự thì trong bất kì một việc nào cũng không thể tránh khỏi những chuyện ko vui, nên mong các bạn hãy mau chóng vượt qua những chuyện buồn để hướng tới mục tiêu đã đặt ra. tính đến hôm nay thì tớ ko có gì để nói với mọi người cả, nhưng tớ sẽ cố gắng để sau này sẽ là một trong những người bạn gắn bó tích cực với diễn đàn, để ngày càng có nhiều người biết và yêu anh hơn

chỉ là vài dòng động viên xuất phát từ tận đáy lòng của một mem mới nhưng hơi "cảm xúc", mong các staff tiếp nhận, hi vọng sẽ giúp các bạn vui lên một tí

cố gắng lên nhé, tớ sẽ cố gắng để sau này trở thành một thành viên tích cực của 4rum

các bạn hwaiting!!!!!!!!!!!
    kyuhyun
    kyuhyun

Số bài viết : 6

Bài gửi by kyuhyun Tue May 24, 2011 3:39 pm

onlyhae.com là j` vậy, chẳng có nội dung j` cả.
    Zin
    Zin

Số bài viết : 9

Bài gửi by Zin Thu Jun 16, 2011 10:52 am

Onlyhae.com là một fansite của Hae do các ELF Trung Quốc lập ra bạn ah!!!

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: Tue May 07, 2024 5:28 am