Onlyhaevn

Hãy tham gia vào 4rum một cách nhiệt tình nhé ^^

Join the forum, it's quick and easy

Onlyhaevn

Hãy tham gia vào 4rum một cách nhiệt tình nhé ^^

Onlyhaevn

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome to Dong Hae's Paradise in Vietnam ^^

WELCOME TO DONGHAE'S PARADISE IN VIETNAM ^^

2 posters

Đếm ngược chờ ngày Super Show III đến VN

Zin
    Zin

Số bài viết : 9

Đếm ngược chờ ngày Super Show III đến VN Empty Đếm ngược chờ ngày Super Show III đến VN

Bài gửi by Zin Tue Feb 08, 2011 2:45 pm

Tháng 4 này, SuJu ta sẽ đến VN, dĩ nhiên có cả Hae nhà mình nữa roài, nghe mà sướng mất ngủ. hí hí... drooling drooling . Zdui nhất là tháng 4 lại là sinh nhật mình nữa chứ. Mình ko hỉu có phải các anh ý bít thế nên sang hát mừng mình ko? kekekeke rolling on the floor rolling on the floor . Nhưng thực sự mà nói thì mình cũng chẳng biết nên dzui hay nên buồn nữa đây!!! Haizzzz!!! Dzui thì rõ roài, no bùn vì các anh vào trong Nam cơ còn mình thì ở Hà Nội. Hơn hết năm nay mình lại còn vướng thi đại hok nữa chứ, có năn nỉ đến chết chắc cũng chả được ( dám) đi... Buồn ghê cơ. Lúc này mà có cánh cửa thần kỳ của Doraemon thì chắc sướng phải biết!!!^^. Thôi đành cố gắng học sau này giàu sang Hàn Quốc thăm các anh dzậy... 8-> 8->
    Hae ah`! Hãy giữ gìn sức khỏe nhá. Hae mà khỏe thì Zin cũng khỏe.Hì hì. Mong Hae lúc nào cũng lấp lánh như ngôi sao mà ELF mới tặng Hae ý, ngôi sao kỷ niệm 8888 ngày Chúa ban cho ELF một con Cá Ngố dễ thương ấy mà, Hae nhé!!! Zin yêu Hae nhiều!!! Mad Mad Mad
    *-.-* Always Smile*-.-*
    apple
    apple

Số bài viết : 9

Đếm ngược chờ ngày Super Show III đến VN Empty Re: Đếm ngược chờ ngày Super Show III đến VN

Bài gửi by apple Thu Mar 03, 2011 9:08 pm

haha, khi nào ss sang hàn thì rủ em đi nữa nhá rolling on the floor

Hôm nay: Mon May 06, 2024 10:25 pm